Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xin chào Khách viếng thăm !- chúc bạn một ngày vui vẻ!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

happy valentine!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
happy valentine!!! Clock1012/2/2011, 2:33 pm

thanhthao312
có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải tập đôla

Trợ lý giám đốc

thanhthao312

Trợ lý giám đốc

Tên thật : thanh thao
Số bài gửi : 215
Status : có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải tập đôla

Bài gửiTiêu đề: happy valentine!!!

happy valentine!!! Valentine
Mình có mun' tâm sự mọi người một số chuyện :
*Chuyện thứ nhất:Giận hờn
happy valentine!!! Images?q=tbn:ANd9GcRirvycfDU4nnRb-93jd4b1KO5CClDToiUJSymUBGV2adR2IBwXtCtoc-cH
Có 2 người học cùng 1 lớp, lúc đầu như 2 người xa lạ,chẳng biết nhau và lúc đó cũng chẳng mun' làm quen, nhưng vì duyên số từ một quả bóng chuyền ->họ đã dần tìm hiểu và yêu nhau!tình yêu bắt đầu thật diệu kỳ,họ đã ở bên nhau dù có biết bao sóng gió, giận hờn, cãi vã, nước mắt...nhưng ko thể thiếu đi niềm vui, hạnh phúc, bất ngờ.Mình thật sự ghen tị với tình yêu của họ!nhất là hiện giờ họ đã được sự ủng hộ của gia đình chàng trai, chuyện mẹ chồng và nàng dâu chắc sẽ ko xảy ra được đâu vì mẹ chàng trai rất yêu cô gái này, cả người em chồng nữa!họ chia tay cũng rất nhiều lần nhưng sợi dây tình yêu ko màu lại kéo họ lại với nhau !trải qua cùng họ biết bao nhiêu chuyện mình biết họ thật sự hạnh phúc vì sau những cuộc cãi vã lại là những yêu thương!mình chúc họ sẽ lun hạnh phúc dù có giận hờn vu vơ!
*Chuyện thứ hai:Niềm vui và nước mắt
happy valentine!!! 1274201735_94249926_2-Hinh-anh-ca--lam-ban-than-anh-em-nha-1274201735
Nếu đã thực sự mún đến với nhau thì đừng bao giờ làm tổn thương người bạn yêu thương!tình cảm ko thể đem ra đùa giỡn, các bạn có đồng y' ko? mình có 1 người bạn thân,dù cho đối phương có làm bạn mình tổn thương nhưng vẫn có thể bỏ qua!thực sự mình rất giận!!mình đã ghét lun người con trai làm bạn mình tổn thương vì mình ghét phải nhìn thấy bạn mình khóc,mình ghét phải nhìn thấy bạn mình bùn vì một người ko xứng đáng....nhưng đúng là ko phải cái gì cũng như mình muốn........vì chỉ có người đó mới giúp bạn mình vượt qua những nỗi bùn, có được niềm hạnh phúc!!!mình cũng cầu chúc cho bạn mình sẽ lun được vui vẻ và hạnh phúc!
*Chuyện thứ ba:Sóng gió
happy valentine!!! 13496_me_chong_nang_dau_ngay_nao_cha_co_cao_trao
Chưa quen nhau được bao lâu đã gặp sóng gió lớn nhất là sự phản đối của gia đình chàng trai!người con gái đã rất bùn và thất vọng.....chia tay có lẽ là giải pháp tốt nhất!cãi nhau ư?rất ít co' cãi nhau thì cũng qua 1 đêm mọi chuyện sẽ hết!nói lời yêu thương ư?rất hiếm khi vì ko còn được lãng mạn!gần nhau ư?rất khó khăn vì công việc!vậy mà đó lại là tình yêu đó!phải biết chấp nhận và vượt qua sóng gió!
Đó đều là những tình yêu mình chứng kiến và mình trải qua,nhân ngày lễ tình nhân mình chúc cho những ai chưa có người yêu sẽ tìm được nữa còn lại trong năm nay,còn ai đang có người yêu thì hãy quý trọng những phút giây ở bên nhau,còn ai có người yêu nhưng trong giai đoạn chiến tranh lạnh thì mau chóng giải quyết để thế giới lun tràn ngập yêu thương.........HAPPY VALENTINE 2011!!!!!
happy valentine!!! Happy-Valentine-day-07

Lượt vote: Message reputation : 100% (3 votes)

happy valentine!!! Clock1013/2/2011, 11:46 pm

LyO
Không thuộc về mình xin đừng níu kéo.... Mây của trời hãy để gió cuốn đi!

Tổng giám đốc

LyO

Tổng giám đốc

Tên thật : KenJi LyO
Số bài gửi : 540
Status : Không thuộc về mình xin đừng níu kéo.... Mây của trời hãy để gió cuốn đi!

Bài gửiTiêu đề: Re: happy valentine!!!

vote! Wink
p/s:
mình định làm cái skin valentine mà chơi nhiều quá nên ko kịp nữa
sr mọi người hen! ra tết mình cố gắng làm cái skin khác nhìn nhẹ nhàng hơn chút hjhj
màu đỏ chói lóa quá Smile

happy valentine!!! Clock1015/2/2011, 6:12 pm

bimbim89

Sơ nhập

bimbim89

Sơ nhập

Tên thật : SONG KO DOI TEN>CHET KO DOI HO
Số bài gửi : 48

hay day
nhung hoi bun nhi

happy valentine!!! Clock1015/2/2011, 6:44 pm

ngA^n_bAbY
Đằng sau nụ cười là giọt nước mắt.Đằng sau cuộc sống giã tạo là ngàn nỗi đau!

Tổng giám đốc

ngA^n_bAbY

Tổng giám đốc

Tên thật : Kim Ngân
Số bài gửi : 127
Status : Đằng sau nụ cười là giọt nước mắt.Đằng sau cuộc sống giã tạo là ngàn nỗi đau!

Ui za, c of m viết cũng hay thế nhỉ? Hì. Tk c nè. chúc cả 3 câu chuyện đều có kết thúc tốt đẹp. happy valentine!!! 80805

happy valentine!!! Clock1015/2/2011, 9:09 pm

thanhthao312
có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải tập đôla

Trợ lý giám đốc

thanhthao312

Trợ lý giám đốc

Tên thật : thanh thao
Số bài gửi : 215
Status : có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải tập đôla

uhm!c cung cau mong the!hj

happy valentine!!! Clock10